โพสล่าสุด โพสสำคัญ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม

• 4928เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

รับพับ ดาวกระดาษ นกกระดาษ หัวใจกระดาษ ดาวหกแฉกกระดาษ เอาไว้เป็นของขวัญให้แฟนค่ะ

ระดับ : ปฐมวัย

สำคัญ : 0

เงิน : 3
ความดี : 1
เครดิต : 0
จิตพิสัย: 0
ออนไลน์ : 0 ชม
รับพับ ดาวกระดาษ นกกระดาษ หัวใจกระดาษ ดาวหกแฉกกระดาษ เอาไว้เป็นของขวัญให้แฟนค่ะ
เห็นมีอยู่1กระทู้แล้ว แต่ว่าอยู่ที่ มน. อันนี้สำหรับคนที่อยู่ในเมือง หรือที่อื่นก็ได้ค่ะ คนพับอยู่ในเมืองพิโลกนะค่ะ
ติดต่อ 0827876936 ครีมค่ะ เป็นเบอร์พี่นะค่ะ บอกว่าติดต่อ เรื่องพับดาว

ดาวกระดาษ 100 ละ 40

หัวใจกระดาษ 100 ละ 40

นกกระดาษ 100 ละ 50

ดาวหกแฉกกระดาษ 100 ละ 50

เอากระดาษมาให้เราพับนะค่ะ ราคาตามข้างบน สั่ง 400 ชิ้นบริการส่งถึงที่ค่ะ
และมีโหลตามรูปนี้ขายค่ะ ใบละ25บาท
ขนาดสูง 11 ซม กว้าง 7 ซม

ระดับ : *

สำคัญ : *

เงิน : *
ความดี : *
เครดิต : *
จิตพิสัย: *
ออนไลน์ : ชม
สุดยอด ขอกิจการร่ำรวยนะ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้