โพสล่าสุด โพสสำคัญ เครื่องมือ สมาชิก สถิติฟอรั่ม

• 2616เข้าชม
  • 4ตอบกลับ

ย่างเผาเตาดิน หน้า เทคนิคพาณิชยการ รับสมัครพนักงาน

ระดับ : ปฐมวัย

สำคัญ : 0

เงิน : 7
ความดี : 2
เครดิต : 0
จิตพิสัย: 0
ออนไลน์ : 1 ชม
— หัวข้อนี้ถูกเน้น โดย admin เมื่อเวลา(2011-03-11) —
ย่างเผาเตาดิน ในเครือ อิ่มปลาเผา รับสมัครพนักงาน

ย่างเผาเตาดิน  สาขาพิษณุโลก  ในเครือ อิ่มปลาเผา รับสมัครพนักงาน
อิ่มปลาเผา กรุ๊ป  www.implaphao.com   รับสมัครพนักงาน ประจำสาขาพิษณุโลก
มีประกันสังคม, มีกู้ฉุกเฉิน, โบนัส , ค่าทำงานล่วงเวลา, อบรม, ท่องเที่ยว, กีฬาสี

ผช.แคชเชียร์    10.00 - 22.30 น.   มีเบรก และ สลับเข้าเป็นกะ
เสริฟ เต็มวัน     10.00 - 23.00 น.   มีเบรก และ สลับเข้าเป็นกะ  ถ้าทำงานเกินเวลามีค่าล่วงเวลา
เสริฟ พาร์ททาม  17.00-23.00 น.  
ผช.กัปตัน          10.00 - 23.00 น.   มีเบรก และ สลับเข้าเป็นกะ  ถ้าทำงานเกินเวลามีค่าล่วงเวลา
กับตัน                10.00 - 23.00 น.   มีเบรก และ สลับเข้าเป็นกะ  ถ้าทำงานเกินเวลามีค่าล่วงเวลา

สอบถามเพิ่มเติม implaphao@gmail.com หรือ โทร 081-1670202

บทความที่เกี่ยวข้อง

เงิน : 482
ความดี : 22
ออนไลน์ : 17 ชม
ยังรับสมัครงานอยู่ไหมค่ะ
จะไปสมัครงานค่ะ
ไม่มีคำว่าสาย...สำหรับคนที่พร้อมจะเริ่มต้นใหม่

เงิน : 7
ความดี : 2
ยังรับครับ
แต่ไม่ครบทุกตำแหน่งลองเข้ามาเขียนใบสมัคร ได้เลยครับ
ถ้าไม่ต้องการทำงานที่พิษณุโลก ที่กรุงเทพฯ และ เชียงใหม่ก็รับครับ

เงิน : 482
ความดี : 22
ออนไลน์ : 17 ชม
ขอบคุณค่ะ
ไม่มีคำว่าสาย...สำหรับคนที่พร้อมจะเริ่มต้นใหม่

เงิน : 19
ความดี : 0
เฉพาะตอบกลับของผู้โพสต์ 4#  โพสต์เมื่อ: 2011-05-18
สนใจครับพี่..พาสทามมีไหมครับ...ผมเรียนอยู่ ม.น. ว่างวัน อาทิตย์-จัน-อังคาร-พฤหัส-ศุก ครับ...
email : ddt2604@live.com ชื่อดราก้อนครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้